Torrwr Cylched Miniature MCB 3P Mutai CMTB1-63
Manylion Cynnyrch
Gall torrwr cylched bach CMTB1-63 amddiffyn y ddyfais rhag cylched fer a gorlwytho, gellir ei ddefnyddio hefyd ar gyfer trosglwyddo a throsi system bŵer yn anaml. Mae'r torrwr cylched bach MCB yn uwch ei strwythur, yn ddibynadwy o ran perfformiad, yn gallu torri'n uchel, yn edrych yn gain ac ati. Mae'r gragen a'r rhannau wedi'u crefftio o ddeunyddiau sy'n cynnig ymwrthedd i effaith a phriodweddau gwrth-fflam cryf.
| Enw'r cynnyrch | Torrwr Cylchdaith Miniature MCB |
| Model RHIF. | CMTB1-63 3P |
| Safonol | IEC60898-1 |
| Tystysgrif | CE |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 3P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 400/415V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | CD |
| Lliw | Gwyn + coch |
| Gwasanaeth | OEM ac ODM |
Cromlin
Pwyliaid
Mantais
1. Gyda maint bach a chryno, yn hawdd ei osod
2. Nodwedd cerrynt byr, gorlwytho, capasiti torri uchel
3. yn gallu darparu amddiffyniad dibynadwy rhag namau trydanol, ac yn cael eu profi i fodloni safonau diogelwch rhyngwladol.
Cais
Defnyddir cynhyrchion MCB yn helaeth mewn adeiladu, preswylio, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan.
Eraill
Pecynnu
4 darn fesul blwch mewnol, 60 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Prif Farchnad
Y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, Marchnad Rwsia.
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













