Torrwr Cylched Mini MCB 1P MUTAI CMTB1-63H
Manylion Cynnyrch
Gall torrwr cylched bach CMTB1-63 amddiffyn y ddyfais rhag cylched fer a gorlwytho, gellir ei ddefnyddio hefyd fel trosglwyddiad a throsi anaml o system bŵer. Mae'r torrwr cylched bach MCB yn uwch o ran strwythur, yn ddibynadwy o ran perfformiad, yn gallu torri'n uchel, yn edrych yn gain ac ati. Mae'r gragen a'r rhannau wedi'u gwneud o ddeunydd sydd â gwrthiant effaith, nodwedd gwrth-fflam cryf.
Mae'r MCBs ar gael mewn cyfluniadau un polyn, dwbl polyn, a thri polyn, gyda phob polyn yn gallu amddiffyn cylched ar wahân.
| Enw'r cynnyrch | Torrwr Cylchdaith Miniature MCB |
| Model RHIF. | CMTB1-63 1P |
| Safonol | IEC60898-1 |
| Tystysgrif | CE |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 1P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | CD |
| Lliw | Gwyn + llwyd |
| Gwasanaeth | OEM ac ODM |
Pwyliaid
Cais
Mae torwyr cylched bach MCB yn broffesiynol ac yn cael eu defnyddio'n helaeth mewn adeiladu, preswylio, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan.
Mantais
1. Diogelu cerrynt cylched byr a cherrynt gorlwytho
2. Gallu torri uchel a baglu cyflym
3. Maint cryno: Mae MCBs wedi'u cynllunio i fod yn fach ac yn gryno, gan eu gwneud yn hawdd i'w gosod a'u ffitio mewn paneli trydanol a byrddau dosbarthu.
Eraill
Pecynnu
12 darn fesul blwch mewnol, 240 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Cwestiynau ac Atebion
Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
Prif Farchnad
Y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, Rwsia ... ac ati
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












