Torrwr Cylchdaith Miniature Mcb Capasiti Torri Uchel CMTB1-63H 4P
Manylion Cynnyrch
Gall torrwr cylched bach CMTB1-63 amddiffyn y cerrynt rhag cylched fer a gorlwytho, a gellir ei ddefnyddio hefyd fel trosglwyddiad a throsi anaml o system bŵer. Mae'r torrwr cylched bach yn elfen hanfodol o unrhyw system drydanol, gan ddarparu amddiffyniad dibynadwy rhag peryglon trydanol a sicrhau gweithrediad diogel ac effeithlon cylchedau a dyfeisiau trydanol.
| Enw'r cynnyrch | Torrwr Cylchdaith Miniature MCB |
| Model RHIF. | CMTB1-63 4P |
| Safonol | IEC60898-1 |
| Tystysgrif | CE |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 4P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 400/415V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | CD |
| Lliw | gwyn a llwyd |
| Gwasanaeth | OEM ac ODM |
Pwyliaid
Cais
Mae torwyr cylched bach MCB yn broffesiynol ac yn cael eu defnyddio'n helaeth mewn adeiladu, preswylio, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan.
Mantais
1. Diogelu cylchedau rhag cerrynt cylched byr
2. Diogelu cylchedau rhag cerrynt gorlwytho
3. Gallu torri uchel
4. Dyluniad braf a hawdd i'w osod
Eraill
Pecynnu
3 darn fesul blwch mewnol, 60 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Cwestiynau ac Atebion
Mae gan Mutai gymhwyster gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, ac mae'r cynhyrchion wedi pasio'r dystysgrif CCC, CE, CB ... ac ati.
Prif Farchnad
Mae'r cynhyrchion yn cael eu croesawu gan gwsmeriaid, yn enwedig yn y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, marchnad Rwsia.
1. Prif gynhyrchion: MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Cyswlltwr... ac ati.
2. Cadwyn ddiwydiannol wedi'i chwblhau o gynhyrchu cydrannau i gydosod cynhyrchion cyflawn, profi a dan reolaeth arferol.
3. Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
4. Tîm technegol proffesiynol, gall ddarparu gwasanaeth OEM ac ODM, gall gyflenwi pris cystadleuol.
5. Amser dosbarthu cyflym a gwasanaeth ôl-werthu da.
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













