Torrwr Cylched Mini MCB CMTB1-63 1P 10A 16A 20A 25A 32A
Manylion Cynnyrch
Mae gan dorrwr cylched bach CMTB1-63 swyddogaeth amddiffyn cylched fer a gorlwytho, a gellir ei ddefnyddio hefyd fel trosglwyddiad a throsi anaml o system bŵer. Mae gan y torrwr cylched bach nodweddion strwythur uwch, perfformiad dibynadwy, gallu torri uchel, ymddangosiad cain ac ati. Mae'r gragen a'r rhannau wedi'u gwneud o ddeunydd sydd â gwrthiant effaith, nodwedd gwrth-fflam cryf.
| Enw'r cynnyrch | MCB |
| Model RHIF. | CMTB1-63 1P |
| Safonol | IEC60898-1 |
| Tystysgrif | CE |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1-63A |
| Pwyliaid | 1P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 230/240/400/415V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | Math C neu fath D |
| Lliw | Gwyn |
| Gwasanaeth | OEM ac ODM |
Cromlin
Pwyliaid
Mantais
1. Diogelu cylchedau rhag cerrynt cylched byr
2. Diogelu cylchedau rhag cerrynt gorlwytho
3. Dyluniad braf a hawdd ei osod
Cais
Defnyddir torwyr cylched bach MCB yn helaeth mewn adeiladau, preswylfeydd, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan ... ac ati
Eraill
Pecynnu
12 darn fesul blwch mewnol, 240 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Prif Farchnad
Y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, Marchnad Rwsia ... ac ati
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













