Torrwr Cylchdaith RCBO a Weithredir gan Gerrynt Gweddilliol MUTAI CMTB1LE-63 4P
Manylion Cynnyrch
Gall Torrwr Cylchdaith a Weithredir gan Gerrynt Gweddilliol CMTB1LE-63 amddiffyn pobl a phŵer rhag sioc drydanol, cylched fer, namau gorlwytho. Defnyddir yr RCBO yn bennaf mewn adeiladau masnachol a phreswyl,
Mae'n cydymffurfio â safon IEC61009-1.
| Enw'r cynnyrch | Torrwr Cylchdaith a Weithredir gan Gyfredol Gweddilliol |
| Rhif Model | CMTB1LE-63 4P |
| Safonol | IEC61009-1 |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 4P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 400V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | C neu D |
| Cerrynt gweithredu gweddilliol graddedig Mewn | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Cromlin
Amlinelliad a dimensiwn gosod (mm)
Mantais
1. Diogelu cerrynt cylched byr a cherrynt gorlwytho
2. Amddiffyniad rhag siociau trydanol: Mae torrwr cylched cerrynt gweddilliol yn canfod ac yn torri ar draws namau trydanol a achosir gan ollyngiad cerrynt i'r ddaear, gan atal siociau trydanol a thrydaniad.
3. Amser ymateb cyflym: Mae'r torwyr hyn wedi'u cynllunio i dripio'n gyflym, yn aml o fewn ffracsiwn o eiliad, pan ganfyddir nam trydanol.
Pwyliaid
Cais
Mae torwyr cylched bach MCB yn broffesiynol ac yn cael eu defnyddio'n helaeth mewn adeiladu, preswylio, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan.
Eraill
Pecynnu
1 darn fesul blwch mewnol, 20 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Prif Farchnad
Mae gan MUTAI Electric bwyslais penodol ar wasanaethu marchnadoedd yn y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, a Rwsia... ac ati.
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com












