Torrwr Cylched Miniature MCB DC CMTB1-63DC 1P 1A-63A ar gyfer solar PV
Manylion Cynnyrch
Mae gan dorwyr cylched bach DC MCB CMTB1-63 y swyddogaeth o amddiffyn offer trydanol ac offer llwyth arall rhag problemau gorlwytho a chylched fer, a gallant hefyd amddiffyn diogelwch y gylched. Mae'r rhan fwyaf o MCB DC yn defnyddio rhai systemau cerrynt uniongyrchol fel ynni newydd, ffotofoltäig solar, ac ati. Mae cyflyrau foltedd DC MCB fel arfer o DC 12V-1000V, a gall y cerrynt graddedig gyrraedd hyd at 63A.
| Safonol | IEC/EN 60947-2 |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 1P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 250V |
| Amledd graddedig | 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 6000A |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+70℃ |
| Math o gromlin | C |
| Gradd llygredd | 3 |
| Uchder | ≤ 2000m |
| Capasiti gwifrau mwyaf | 25 m㎡ |
| Gosod | Rheil DIN 35mm |
| Math o linell sy'n dod i mewn | Top |
Mantais
1. Amddiffyn y ddyfais rhag cerrynt cylched byr a cherrynt gorlwytho.
2. Maint Cryno: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio i fod yn gryno ac yn arbed lle, gan eu gwneud yn ddelfrydol i'w defnyddio mewn paneli ac offer trydanol bach.
3. Gosod Hawdd: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio ar gyfer gosod hawdd a gellir eu gosod ar reiliau DIN neu'n uniongyrchol ar banel.
Pwyliaid
Cais
Defnyddir y torrwr cylched bach DC MCB yn helaeth mewn rhai systemau cerrynt uniongyrchol fel ynni newydd, ffotofoltäig solar, ac ati.
Eraill
Pecynnu
12 darn fesul blwch mewnol, 240 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Cwestiynau ac Atebion
Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, ac mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
Prif Farchnad
Mae MUTAI Electric yn canolbwyntio ar y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, marchnad Rwsia.
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com









