Torrwr Cylched Miniature MCB Solar CMTB1-63DC 3P DC
Manylion Cynnyrch
Mae torrwyr cylched bach CMTB1-63 DC MCB ar gael mewn gwahanol feintiau a graddfeydd, a gellir eu defnyddio mewn ystod eang o gymwysiadau, gan gynnwys systemau pŵer solar, systemau wrth gefn batri, systemau morol a modurol, a pheiriannau diwydiannol.
Mae cyflyrau foltedd DC MCB fel arfer o DC 12V-1000V, a gall y cerrynt graddedig gyrraedd hyd at 63A.
| Safonol | IEC/EN 60947-2 |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1A- 63A |
| Pwyliaid | 3 |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 750V |
| Amledd graddedig | 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 6000A |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+70℃ |
| Math o gromlin | C |
| Gradd llygredd | 3 |
| Uchder | ≤ 2000m |
| Capasiti gwifrau mwyaf | 25 m㎡ |
| Gosod | Rheil DIN 35mm |
| Math o linell sy'n dod i mewn | Top |
Mantais
1. Amddiffyniad yn erbyn Gorlwytho a Chylched Byr
2. Nodweddion Baglu: Mae gan MCBs DC nodwedd baglu wahanol o'i gymharu â MCBs AC oherwydd natur wahanol y foltedd DC.
3. Sgôr Foltedd: Mae gan MCBs DC sgôr foltedd yn benodol ar gyfer cylchedau DC, sydd fel arfer yn amrywio o 12V i 1000V DC.
4. Torri arc: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio i dorri arcau DC, sy'n ymddwyn yn wahanol i arcau AC.
Pwyliaid
Cais
Defnyddir y torwyr cylched bach DC MCB yn helaeth mewn rhai systemau cerrynt uniongyrchol, megis ynni newydd, ffotofoltäig solar, gorsafoedd pŵer a chyfleusterau diwydiannol ... ac ati
Eraill
Pecynnu
4 darn fesul blwch mewnol, 80 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Cwestiynau ac Atebion
Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
Prif Farchnad
Mae MUTAI Electric yn canolbwyntio ar y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, marchnad Rwsia.
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com











