Torrwr Cylched Miniature MCB 2P DC CMTB1-63DC
Manylion Cynnyrch
Gall torrwr cylched bach DC MCB CMTB1-63 amddiffyn offer trydanol ac offer llwyth arall rhag problemau gorlwytho a chylched fer, ac amddiffyn diogelwch y gylched. Mae'r rhan fwyaf o MCB DC yn defnyddio rhai systemau cerrynt uniongyrchol fel systemau pŵer solar, systemau wrth gefn batri, ynni newydd, ac ati.
Mae'r torwyr cylched bach DC yn ateb dibynadwy a chost-effeithiol ar gyfer amddiffyn cylchedau DC rhag namau trydanol, ac mae eu maint cryno, eu baglu cyflym, a'u gallu torri uchel yn eu gwneud yn ddewis poblogaidd mewn ystod eang o gymwysiadau.
Mae cyflyrau foltedd DC MCB fel arfer o DC 12V-1000V, a gall y cerrynt graddedig gyrraedd hyd at 63A.
| Safonol | IEC/EN 60947-2 |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 2P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 500V |
| Amledd graddedig | 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 6000A |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+70℃ |
| Math o gromlin | C |
| Gradd llygredd | 3 |
| Uchder | ≤ 2000m |
| Capasiti gwifrau mwyaf | 25 m㎡ |
| Gosod | Rheil DIN 35mm |
| Math o linell sy'n dod i mewn | Top |
Mantais
1. Tripio Cyflym: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio i dripio'n gyflym os bydd nam trydanol, sy'n helpu i atal difrod i offer a gwifrau.
2. Capasiti Torri Uchel: Mae MCBs DC ar gael mewn ystod o gapasiti torri, sy'n golygu y gallant ymdopi â lefelau uchel o gerrynt heb faglu.
3. Perfformiad Dibynadwy: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio i ddarparu perfformiad dibynadwy a chyson dros oes gwasanaeth hir, sy'n helpu i leihau costau cynnal a chadw ac ailosod.
4. Gosod Hawdd: Mae MCBs DC wedi'u cynllunio ar gyfer gosod hawdd a gellir eu gosod ar reiliau DIN neu'n uniongyrchol ar banel.
Pwyliaid
Cais
Defnyddir y torwyr cylched bach DC MCB MCB yn helaeth mewn rhai systemau cerrynt uniongyrchol fel ynni newydd, ffotofoltäig solar, ac ati.
Eraill
Pecynnu
6 darn fesul blwch mewnol, 120 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Cwestiynau ac Atebion
Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
Prif Farchnad
Mae MUTAI Electric yn canolbwyntio ar y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, marchnad Rwsia.
Pam ein dewis ni
1. Gyda mwy na 10 mlynedd o brofiad o gynhyrchu cynhyrchion MCB, MCCB, ACB, RCBO, RCCB, ATS, Contactor... ac ati.
2. Cadwyn ddiwydiannol wedi'i chwblhau o gynhyrchu cydrannau i gydosod cynhyrchion cyflawn, profi a dan reolaeth arferol.
3. Gyda thystysgrifau system reoli ISO 9001, ISO14001, mae'r cynhyrchion wedi'u cymhwyso gan dystysgrifau rhyngwladol CCC, CE, CB.
4. Tîm technegol proffesiynol, gall ddarparu gwasanaeth OEM ac ODM, gall gyflenwi pris cystadleuol.
5. Amser dosbarthu cyflym a gwasanaeth ôl-werthu da.
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com










