Torrwr Cylchdaith RCBO a Weithredir gan Gerrynt Gweddilliol MUTAI CMTB1LE-63 3P
Manylion Cynnyrch
Mae Torrwr Cylched Cerrynt Gweddilliol gyda Diogelwch Gor-gerrynt (RCBO) yn ddyfais diogelwch trydanol sy'n cyfuno swyddogaethau dyfais cerrynt gweddilliol (RCD) a thorrwr cylched bach (MCB) mewn un uned.
Gall Torrwr Cylchdaith a Weithredir gan Gerrynt Gweddilliol CMTB1LE-63 amddiffyn pobl a phŵer rhag sioc drydanol, cylched fer, namau gorlwytho. Defnyddir yr RCBO yn bennaf mewn adeiladau masnachol a phreswyl. Mae'n cydymffurfio â safon IEC61009-1.
| Enw'r cynnyrch | Torrwr Cylchdaith a Weithredir gan Gyfredol Gweddilliol RCBO |
| Rhif Model | CMTB1LE-63 3P |
| Safonol | IEC61009-1 |
| Cerrynt graddedig Mewn (A) | 1/2/3/4/5/6/8/10/13/16/20/25/32/40/50/63A |
| Pwyliaid | 3P |
| Foltedd graddedig Ue (V) | 400V |
| Amledd graddedig | AC 50/60Hz |
| Capasiti cylched byr graddedig Icn | 3000A/4500A/6000A |
| Foltedd gwrthsefyll ysgogiad graddedig Uimp | 4000V |
| Tymheredd amgylchynol | -20℃~+40℃ |
| Math o ryddhad ar unwaith | CD |
| Cerrynt gweithredu gweddilliol graddedig Mewn | 30mA, 50mA, 75mA, 100mA |
Cromlin
Amlinelliad a dimensiwn gosod (mm)
Mantais
1. Diogelu cylchedau yn erbyn cerrynt cylched byr, cerrynt gorlwytho ac amddiffyniad rhag gollyngiadau daear
2. Hawdd i'w gosod: Mae RCBOs fel arfer yn gryno ac yn hawdd i'w gosod, gan eu gwneud yn ddelfrydol i'w defnyddio mewn mannau bach neu fannau cyfyng.
Pwyliaid
Cais
Mae torwyr cylched bach MCB yn broffesiynol ac yn cael eu defnyddio'n helaeth mewn adeiladu, preswylio, cymwysiadau diwydiannol, trosglwyddo pŵer trydan.
Eraill
Pecynnu
2 ddarn fesul blwch mewnol, 40 darn fesul blwch allanol.
Dimensiwn fesul blwch allanol: 41 * 21.5 * 41.5 cm
Prif Farchnad
Mae MUTAI Electric yn canolbwyntio ar y Dwyrain Canol, Affrica, De-ddwyrain Asia, De America, marchnad Rwsia.
Pam ein dewis ni
Ffôn: +86 18066376807
E-mail: ellen.zheng@mutaiele.com













